Chậu 1 hố đúc 4045

Mã 4045
Giá gốc: 688,500 ₫
459,000 ₫
Liên hệ tư vấn để nhận báo giá và hỗ trợ nhanh

Chất liệu: Chất liệ u : L1: inox 201 L2: inox304 Kích thước: 40x45 Độ dày: 2.7mm

Các mức giá trong báo giá: 340,000 đ, 490,000 đ

Số lượng:
TƯ VẤN NGAY Nhận tin nhắn trực tiếp trên zalo

    Nhập khẩu trực tiếp – Giá tận xưởng

    Sản phẩm nhập khẩu chọn lọc, chất lượng đảm bảo

    Hỗ trợ giao hàng tận nhà

    Hỗ trợ giao hàng nhanh – Lắp đặt theo yêu cầu

    Tư vấn nhanh

    Hỗ trợ chọn mẫu, báo giá và hướng dẫn lắp đặt.

    Dịch vụ hỗ trợ
    • Thanh toán tiền mặt, chuyển khoản, quẹt thẻ.
    • Hỗ trợ lắp đặt và bảo trì tận nơi.
    • Tư vấn thiết kế phòng tắm, phòng bếp.
    • Hỗ trợ kiểm tra kích thước trước khi đặt hàng.

    Mô tả

    Chất liệu: Chất liệ u : L1: inox 201 L2: inox304 Kích thước: 40×45 Độ dày: 2.7mm
    Các mức giá trong báo giá: 340,000 đ, 490,000 đ

    Đánh giá

    Đánh giá sản phẩm

    Chia sẻ trải nghiệm của bạn để giúp khách hàng khác lựa chọn tốt hơn.

    • Đánh giá của bạn là nguồn thông tin đáng tin cậy.
    • Chia sẻ trải nghiệm thực tế của bạn.
    5,0 Dựa trên 5 đánh giá
    5 sao5
    4 sao0
    3 sao0
    2 sao0
    1 sao0

    Gửi đánh giá của bạn

    Email của bạn sẽ không được công khai.

    Khách hàng nói gì về sản phẩm

    5,0 Dựa trên 5 đánh giá
    Khách hàngĐánh giáNội dungNgày
    Đặng Hoàng Sơn

    Chậu 1 hố đúc 4045 có kiểu dáng gọn, dễ bố trí, mức giá và chất lượng nhìn hợp lý.

    Tống Hoàng Mai

    Thông tin Chậu 1 hố đúc 4045 rõ ràng, mẫu mã đẹp, dễ chọn theo nhu cầu thực tế.

    Vũ Yến Duy

    Chậu 1 hố đúc 4045 có thiết kế sang, màu sắc và chi tiết hài hòa, tư vấn mẫu cũng rõ ràng.

    Cung Nhật Quân

    Chậu 1 hố đúc 4045 nhìn đúng nhu cầu, phần hoàn thiện bề mặt đẹp và dễ vệ sinh.

    Tạ Hoài Anh

    Sản phẩm Chậu 1 hố đúc 4045 đúng kiểu dáng cần tìm, bề mặt nhìn sạch và cảm giác khá chắc chắn.

    Liên hệ với chúng tôi
    Liên hệ